Loading.... | वाया |
स्टेशन | आना | जाना | दूरी | PF | |
---|---|---|---|---|---|
1 | चेन्नई एग्मोर | First | 19.30 | 5 | |
2 | तांबरम | 19.58 | 20.00 | 8 | |
3 | चेंगलपट्टू जंक्शन | 20.28 | 20.30 | 6 | |
4 | मदुरान्त्कम | 20.48 | 20.50 | 1 | |
5 | मेलमरुवथुर | 21.00 | 21.02 | 1 | |
6 | तिन्दीवनम (PQ) | 21.23 | 21.25 | 1 | |
7 | विल्लुपुरम जंक्शन | 22.13 | 22.15 | 1 | |
8 | वृद्धाचलम जंक्शन | 22.55 | 22.57 | 3 | |
9 | अरियलुर | 23.30 | 23.31 | 2 | |
10 | तिरुच्चिरापल्ली जंक्शन | 00.45 | 00.50 | 5 | |
11 | डिंडीगुल जंक्शन | 02.07 | 02.10 | ||
12 | मदुरई जंक्शन | 03.05 | 03.10 | 1 | |
13 | तिरुमंगलम | 03.27 | 03.28 | 1 | |
14 | विरुदुनगर जंक्शन | 03.48 | 03.50 | 1 | |
15 | सतुर | 04.08 | 04.10 | 1 | |
16 | कोविलपट्टी | 04.26 | 04.28 | 1 | |
17 | कडम्बुर | 04.48 | 04.49 | 1 | |
18 | वांची मनियाच्ची जंक्शन | 05.00 | 05.01 | 1 | |
19 | टूटी मेलुर | 05.32 | 05.33 | 1 | |
20 | तूतीकोरिन | 06.20 | Last | 1 |