Loading.... | वाया |
स्टेशन | आना | जाना | दूरी | PF | |
---|---|---|---|---|---|
1 | तूतीकोरिन | First | 20.25 | 1 | |
2 | वांची मनियाच्ची जंक्शन | 20.54 | 20.55 | 2 | |
3 | कडम्बुर (PQ) | 21.06 | 21.07 | ||
4 | कोविलपट्टी | 21.25 | 21.27 | ||
5 | सतुर | 21.43 | 21.45 | 1 | |
6 | विरुदुनगर जंक्शन | 22.08 | 22.10 | 2 | |
7 | तिरुमंगलम | 22.29 | 22.30 | ||
8 | मदुरई जंक्शन | 23.00 | 23.05 | 2 | |
9 | डिंडीगुल जंक्शन | 00.12 | 00.15 | 0 | |
10 | तिरुच्चिरापल्ली जंक्शन | 01.30 | 01.35 | 95 | 3 |
11 | अरियलुर | 02.30 | 02.31 | 164 | 1 |
12 | वृद्धाचलम जंक्शन | 03.06 | 03.08 | 218 | 3 |
13 | विल्लुपुरम जंक्शन | 04.35 | 04.40 | 272 | 1 |
14 | तिन्दीवनम | 05.08 | 05.10 | 309 | |
15 | मेलमरुवथुर | 05.31 | 05.33 | 340 | |
16 | मदुरान्त्कम | 05.45 | 05.47 | 350 | 1 |
17 | चेंगलपट्टू जंक्शन | 06.08 | 06.10 | 375 | 5 |
18 | तांबरम | 06.38 | 06.40 | 406 | 6 |
19 | माम्बलम | 06.59 | 07.00 | 424 | 3 |
20 | चेन्नई एग्मोर | 07.35 | Last | 431 | 4 |