Loading.... | वाया |
स्टेशन | आना | जाना | दूरी | PF | |
---|---|---|---|---|---|
1 | गुरूवायूर | First | 23.15 | 2 | |
2 | पुन्कुन्नाम | 23.35 | 23.36 | 1 | |
3 | त्रिचुर | 23.40 | 23.43 | 1 | |
4 | इरिंजालक्कुड़ा | 00.04 | 00.05 | 2 | |
5 | चालक्कुड़ी | 00.11 | 00.12 | 1 | |
6 | अंगमाली | 00.27 | 00.28 | 1 | |
7 | अलवाए | 00.38 | 00.40 | 1 | |
8 | एर्नाकुलम टाउन | 01.00 | 01.02 | 2 | |
9 | एर्नाकुलम जंक्शन | 01.15 | 01.20 | 2 | |
10 | चेरतला | 01.52 | 01.53 | ||
11 | अल्लेप्पी | 02.17 | 02.20 | 1 | |
12 | कायांकुलम जंक्शन | 03.03 | 03.05 | ||
13 | कोल्लम जंक्शन | 03.42 | 03.45 | 1 | |
14 | परवुर | 03.57 | 03.58 | 0 | |
15 | वर्कला | 04.07 | 04.08 | 12 | |
16 | त्रिवेंद्रम सेंट्रल | 05.10 | 05.15 | 53 | 1 |
17 | नेय्यत्तिन्करा | 05.39 | 05.40 | 70 | 1 |
18 | कुल्लीथुरई | 06.04 | 06.05 | 90 | 1 |
19 | एरानिएल | 06.24 | 06.25 | 105 | |
20 | नागरकोविल टाऊन | 07.30 | 07.35 | 119 | |
21 | अरल्वय्मोली | 08.22 | 08.23 | 136 | 1 |
22 | वल्लियुर | 08.42 | 08.43 | 155 | |
23 | नांगनेरी | 08.53 | 08.54 | 169 | |
24 | तिरुनेलवेली जंक्शन | 09.40 | 09.45 | 197 | 2 |
25 | वांची मनियाच्ची जंक्शन | 10.08 | 10.10 | 226 | |
26 | कोविलपट्टी | 10.36 | 10.38 | 262 | |
27 | सतुर | 10.54 | 10.56 | 283 | |
28 | विरुदुनगर जंक्शन | 11.20 | 11.22 | 310 | |
29 | मदुरई जंक्शन (RL) | 12.10 | 12.15 | 353 | 3 |
30 | शोलवंदन | 12.36 | 12.37 | 375 | 2 |
31 | कोडईकनाल रोड | 12.53 | 12.55 | 394 | |
32 | डिंडीगुल जंक्शन | 13.17 | 13.20 | 419 | |
33 | मनपाराइ | 14.00 | 14.01 | 477 | 2 |
34 | तिरुच्चिरापल्ली जंक्शन | 14.55 | 15.00 | 514 | 1 |
35 | श्रीरंगम | 15.18 | 15.20 | 526 | 1 |
36 | अरियलुर | 15.59 | 16.00 | 583 | 2 |
37 | पेंनाडम | 16.24 | 16.25 | 618 | 1 |
38 | वृद्धाचलम जंक्शन | 16.38 | 16.40 | 637 | 3 |
39 | विल्लुपुरम जंक्शन | 17.35 | 17.40 | 691 | 1 |
40 | तिन्दीवनम | 18.15 | 18.17 | 729 | 1 |
41 | मेलमरुवथुर | 18.38 | 18.40 | 759 | 3 |
42 | चेंगलपट्टू जंक्शन | 19.13 | 19.15 | 794 | 4 |
43 | तांबरम | 19.43 | 19.45 | 825 | 5 |
44 | माम्बलम | 20.03 | 20.05 | 843 | 3 |
45 | चेन्नई एग्मोर | 20.35 | Last | 850 | 6 |